|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 50*40*6mm | Vật liệu: | PP |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 49 N (5 kg) | Khu vực đánh dấu: | 25*15mm |
| Trọng lượng trung bình: | 0,972 g / chiếc | Đường kính cho phép đi qua: | 3,8mm |
| Cơ chế: | tự khóa | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Tamper Seal Khóa 1 Lần,Tamper Seal Khóa 25*15mm |
||
Các niêm phong khóa nhựa an toàn chỉ định là các thiết bị đặc biệt chống giả mạo được thiết kế để nhận dạng và kiểm soát an ninh hiển thị cao trong các ứng dụng khác nhau.Những con dấu nhẹ và nhỏ gọn này có cấu trúc nhựa độc đáo đảm bảo độ bền trong khi vẫn dễ dàng lắp đặt và tháo bằng các công cụ cơ bản hoặc bằng tay trầnChức năng chính của chúng là cung cấp các chỉ báo trực quan rõ ràng về việc truy cập hoặc thao túng trái phép, làm cho chúng lý tưởng để bảo mật tủ, đồng hồ tiện ích, container vận chuyển,và các thiết bị nhạy cảm khác.
Các con dấu được sử dụng rộng rãi trong các bối cảnh mà kiểm tra an ninh nhanh chóng và đáng tin cậy là điều cần thiết, chẳng hạn như xe tải hàng không, dụng cụ sơ cứu và đồng hồ nước,cung cấp một giải pháp hiệu quả về chi phí để duy trì tính toàn vẹn và tuân thủHoạt động đơn giản của chúng không yêu cầu các công cụ đặc biệt để lắp đặt nhưng một công cụ cắt để tháo bỏ thêm vào sự hấp dẫn của chúng trong các thiết lập khối lượng lớn hoặc thời gian nhạy cảm.
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 50*40*6 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PSP01 |
| Vật liệu | PP |
| Sức kéo | 49 N (5 KG) |
| Khu vực đánh dấu | 25*15 mm |
| Trọng lượng trung bình | 0.972 g / pc |
| Chiều kính cho phép đi qua | 3.8 mm |
| Cơ chế | Tự khóa |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser |
| MOQ | 1000pcs |
| Mã HS | 3926909090 |
Khóa khóa mini bằng nhựa với vật liệu polypropylene dùng một lần
Bao bì: 200pcs / túi, 10000pcs / carton
Kích thước hộp: 57*40*35 cm
GW: 11,50 kg.
Các hộp y tế, gói phục vụ hàng không, hộp, túi khóa, quần áo, vv
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284