|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 26*22*6mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 4,03 KN (411,2 kg) | Đường kính cáp: | 1,5mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 26*22mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 300mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | tùy chỉnh Cable Security Seals,niêm phong an ninh dây bền |
||
Niêm phong cáp cung cấp tính toàn vẹn cơ học và an toàn tại các điểm vào cáp.
Chúng được thiết kế cho các ứng dụng có rủi ro cao và độ tin cậy cao
nơi kiểm soát độ ẩm, bụi, rung động và tiếp xúc hóa chất là tối quan trọng.
Nhiều loại vật liệu bao gồm nhựa ABS, thép A3, hợp kim nhôm và cáp thép bện.
Thiết kế tích hợp thân khóa hình lục giác hoặc hình khối với cáp thép mạ kẽm để lắp đặt chặt chẽ và an toàn.
Cáp thép mạ kẽm không tạo hình sẵn là cách triển khai tiêu chuẩn.
Thông số kỹ thuật bao gồm đường kính cáp có sẵn từ 1,0mm đến 5,0mm.
Đường kính cáp trên 3,5mm có độ bền kéo lớn hơn 10KN. Chiều dài cáp lộ ra tiêu chuẩn là 30cm.
Các tùy chọn tùy chỉnh hỗ trợ in laser nhận dạng công ty, logo, số sê-ri, mã vạch và mã QR.
Màu tiêu chuẩn bao gồm đỏ, vàng, xanh lam, xanh lục, cam và đen.
Vui lòng cho chúng tôi biết số lượng mua, màu sắc, logo hoặc văn bản cần in để chúng tôi có thể tạo bản xem trước bố cục để tham khảo.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 26*22*6 mm |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-CC151 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, Dây thép mạ kẽm |
| Độ bền kéo | 2,45 KN (250 KG) |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 26*22mm |
| Chiều dài cáp lộ ra | 300mm (mặc định) |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa kéo chặt |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Chi tiết đóng gói:
Chiều dài cáp lộ ra 300mm
100 chiếc mỗi túi, 1000 chiếc mỗi thùng
Kích thước thùng: 36*30*23cm
Tổng trọng lượng: 15,50 KG
Trọng lượng tịnh: 13,36 KG
Lý tưởng cho ngành hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa hàng không, ngân hàng, vận tải dầu khí, may mặc và đóng gói.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021 và tọa lạc tại Quận Xiaoshan, Thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty chuyên cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần khác nhau bao gồm niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác. Jizhen thể hiện sự chân thành tối đa và chất lượng siêu chính hãng, tạo nên nền tảng cho cam kết dịch vụ khách hàng của chúng tôi.
Chúng tôi có trụ sở tại Chiết Giang, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2021. Các thị trường chính của chúng tôi bao gồm Đông Nam Á (20%), Bắc Mỹ (20%), Bắc Âu (15%), Nam Mỹ (10%), Trung Đông (10%), Thị trường nội địa (10%), Châu Phi (10%) và Châu Đại Dương (5%). Văn phòng của chúng tôi có 1-4 nhân viên.
Chúng tôi luôn cung cấp các mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt và tiến hành kiểm tra cuối cùng trước khi giao hàng.
Niêm phong an ninh, niêm phong container, tay cầm chai, dây rút nylon và nhãn dán void.
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp niêm phong an ninh bao gồm niêm phong bu lông container, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, dây rút nylon, tay cầm chai và nhãn dán void với thời gian phản hồi nhanh chóng để đáp ứng nhu cầu của khách hàng và dịch vụ hậu mãi toàn diện.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, Giao hàng nhanh
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284