|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >29,4 N (3,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 8,5 * 7,6 * 5,6 cm |
| Trọng lượng trung bình: | Trọng lượng trung bình | Đường kính cho phép đi qua: | 27-34 mm |
| Ứng dụng: | Một chai mang theo | Tùy chỉnh: | Có thể chấp nhận được |
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh | MOQ: | 1000-10000pcs |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | Tay cầm chai nước tùy chỉnh,Tay cầm chai nước nhựa 34mm,Kẹp chai độ bền kéo >29 |
||
Kẹp chai nhựa được làm từ vật liệu HDPE phù hợp với tiêu chuẩn RoHS.
| Tên thương hiệu | ULTRASEAL (TM) |
|---|---|
| Số mẫu | US-HM26X35 |
| Vật liệu | HDPE |
| Độ bền kéo | >29,4 N (3,0 KG) |
| Kích thước tổng thể | 8.5*7.6*5.6 cm |
| Chiều kính cho phép đi qua | 27-34 mm |
| Ứng dụng | Một chai mang theo. |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| MOQ | 1000-10000pcs |
| Mã HS | 3926909090 |
Bao bì: 500pcs/bông, 10000pcs/hộp
Kích thước hộp: 62 * 50 * 50 cm
GW: 21,8 KG
NW: 10,4 KG
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần bao gồm niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác cho hậu cần, thùng chứa vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu khí, quần áo,và công nghiệp đóng gói.
Có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2021. Chúng tôi phục vụ Đông Nam Á (20%), Bắc Mỹ (20%), Bắc Âu (15%), Nam Mỹ (10%), Trung Đông (10%), Thị trường nội địa (10%), Châu Phi (10%),và Châu Đại Dương (5%).
Các con dấu an ninh, các con dấu container, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon, nhãn dán trống
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp niêm phong an ninh với thời gian phản hồi nhanh và dịch vụ sau bán hàng toàn diện.
Điều khoản giao hàng: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, Express
Đồng tiền thanh toán: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Cách thanh toán: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284