|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >88,2 N (9,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 142*120*6.0mm |
| Trọng lượng trung bình: | 4,67 gam/cái | Đường kính chai ứng dụng: | 28-33mm |
| Ứng dụng: | Mang theo ba chai | Tùy chỉnh: | Có thể chấp nhận được |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh, Vàng, Cam, Trắng | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | RoHs Plastic Bottle Handles,33mm Plastic Bottle Handles |
||
Máy cầm chai nhựa là một công cụ đơn giản được làm bằng vật liệu nhựa HDPE phù hợp với tiêu chuẩn RoHs,và miệng tay cầm được thiết kế với vòng tròn khóa đảm bảo gói chặt đủ để mang theo bằng tay trần.
| Số mẫu | US-HTF28X34 |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Độ bền kéo | > 88,2 N (9,0 KG) |
| Kích thước tổng thể | 142*120*6,0 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4.67 g / pc |
| Chiều kính chai ứng dụng | 28-33 mm |
| Ứng dụng | Ba chai mang theo. |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Màu sắc | Màu đỏ, xanh dương, vàng, cam, trắng |
| MOQ | 5000 bộ |
| Mã HS | 3926909090 |
Gói tiêu chuẩn: 25pcs / gói, 50pcs / gói, hoặc đóng gói hộp lớn. Giao hàng tiêu chuẩn: 5000pcs mỗi hộp. Liên hệ với chúng tôi để yêu cầu đóng gói tùy chỉnh.
Vui lòng đo đường kính tối đa và đường kính tối thiểu của cổ chai cũng như đường kính chai để chúng tôi có thể kiểm tra và phù hợp với tay cầm phù hợp cho các giải pháp đóng gói của bạn.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng ta là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán sang Đông Nam Á (20.00%), Bắc Mỹ (20.00%), Bắc Âu (15.00%), Nam Mỹ (10.00%), Trung Đông (10.00%), Thị trường trong nước (10.00%).00%), Châu Phi (10.00%), Châu Đại Dương (5.00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
Làm thế nào để đảm bảo chất lượng?
Luôn luôn là một mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn luôn là kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?
Niêm phong an ninh, niêm phong container, tay cầm chai, dây buộc cáp nylon, nhãn dán trống
Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi chứ không phải từ các nhà cung cấp khác?
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh;
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY;
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union;
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284