|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >29,4 N (3,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 14,8*4,86*0,88 cm |
| Trọng lượng trung bình: | 3,262 gam/cái | Đường kính cho phép đi qua: | 36-41 mm |
| Ứng dụng: | Mang theo hai chai | Tùy chỉnh: | Có sẵn |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh, Trắng | MOQ: | 10000 PC |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Máy cầm chai nhựa HDPE,29.4N Tay cầm chai nhựa,38mm Diameter chai mang tay cầm |
||
Máy cầm chai nhựa là một công cụ đơn giản được làm bằng vật liệu nhựa HDPE phù hợp với tiêu chuẩn RoHs,và miệng tay cầm được thiết kế với vòng tròn khóa đảm bảo gói chặt đủ để mang theo bằng tay trần.
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE nhựa |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-HDT36X42 |
| Độ bền kéo | >29,4 N (3,0 KG) |
| Kích thước tổng thể | 15 × 4,9 × 0,9 cm |
| Trọng lượng trung bình | 3.262 g / pc |
| Chiều kính cho phép đi qua | 36-42 mm |
| Ứng dụng | Hai chai mang theo. |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Màu sắc | Đỏ, xanh, trắng |
| MOQ | 5000 bộ |
| Mã HS | 3926909090 |
7150pcs/carton. Kích thước carton: 65×46×50cm. GW: 24.10 KG. NW: 22.70 KG.
Đồ uống mang theo, thức uống quảng cáo ràng buộc, nước vv
Chúng tôi cung cấp 1 gói, 2 gói, 3 gói, 4 gói, 6 gói và 8 gói lựa chọn tay cầm chai nhựa, áp dụng cho đường kính cổ chai 28mm, 30mm, 38mm.Màu tay hỗ trợ mã Pantone để tùy chỉnh, MOQ 10.000pcs mỗi màu. Mã vạch có thể được in giấy nhiệt và dán nhãn nếu cần thiết. Các clip tay cầm chai phẳng cũng có thể được in màn hình lụa với logo.hoặc 50pcs/bọc, hoặc gói hàng lớn trong một thùng hộp.
Vui lòng đo đường kính max và min của cổ chai cũng như đường kính chai để chúng tôi có thể kiểm tra và phù hợp với tay cầm phù hợp cho các giải pháp đóng gói của bạn.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán cho thị trường nội địa ((37.00%), Bắc Mỹ ((22.00%), Trung Đông ((16.00%), Châu Phi ((10.00%), Đông Nam Á ((7.00%), Nam Mỹ ((2.00%), Đông Á))).00%), Tây Âu ((1.00%), Nam Âu ((1.00%), Trung Mỹ ((1.00%), Bắc Âu ((1.00%), Đông Âu ((1.00%), Nam Á ((0.00%), Châu Đại Dương ((0.00%).Có khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi..
Luôn luôn là một mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn luôn là kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh; Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY; Loại thanh toán được chấp nhận: T / T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal,Western Union; Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284