|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 250*27.5*12.4mm | Vật liệu: | Thép A3, ABS, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 2,8 KN (285,71 kg) | Đường kính cáp: | 1,8mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 26,5 * 24 mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 250 mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ chế khóa chiều dài cố định | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong cáp container logistics,Niêm phong cáp container tự khóa |
||
| Tham số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 250×27.5×12.4 mm |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-CC182B |
| Chất liệu | Thép A3, ABS, dây thép mạ kẽm |
| Sức bền kéo | 2.8 KN (285.71 KG) |
| Đường kính cáp | 1.8 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 26.5×24 mm |
| Chiều dài cáp lộ ra | 250 mm (mặc định) |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa chiều dài cố định |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284