|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | L81.4*W52.3*21.2mm | Vật liệu: | Thép carbon thấp, ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >25KN | đường kính bu lông: | 8.0MM |
| Đơn vị trọng lượng: | 56,95 g | Khu vực có thể đánh dấu: | 22,5 * 12,0 mm |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, trắng | In: | Tia laze |
| MOQ: | 5000 chiếc | ôi: | Có thể chấp nhận được |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Gioăng bu lông ISO 17712 bền bỉ,Gioăng bu lông ABS cho xe kéo |
||
Mật khóa chốt container làm bằng thép carbon thấp được phủ ABS kỹ thuật
Hỗ trợ in laser tên công ty, logo, mã vạch số hàng loạt, mã QR.
Cả cuộn và xi lanh đều phù hợp với các yêu cầu của ISO 17712:2013 và
áp dụng cho các bối cảnh logistics và công nghiệp:container vận chuyển biển,
vận chuyển hàng hóa xuyên biên giới, hậu cần dược phẩm và vắc-xin, hải quan và kiểm soát biên giới,
Chỉ cần phá vỡ xi lanh niêm phong
nút và thâm nhập các nút thông qua lỗ đối tượng để xi lanh và cung cấp một hướng dẫn
Chúng tôi cung cấp màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam,
Màu trắng, MOQ 5000pcs / màu sắc và cũng hỗ trợ màu sắc tùy chỉnh bởi
Mã Pantone hoặc gửi mẫu màu cho chúng tôi.
trong một trường hợp, 250pcs trong một thùng carton, chúng tôi dán nhãn mỗi thùng carton với số lượng màu bên trong
và chuỗi số hàng loạt cũng như nhãn hàng.
Vui lòng cho chúng tôi biết số lượng mua của bạn, màu sắc, logo, văn bản để được
được in ra để chúng ta có thể làm bản xem trước bố cục để tham khảo.
| Kích thước | L81.4 × W52.3 × 21.2 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CBS05 |
| Vật liệu | Thép carbon thấp, ABS |
| Độ bền kéo | >26,7KN (2,724.5kg) |
| Chiều kính chuông | 8.0 mm |
| Trọng lượng đơn vị | 56.95 g |
| Khu vực được đánh dấu | 22.5 × 12,0 mm |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, trắng |
| in | Laser |
| MOQ | 5000 bộ |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Mã HS | 8309900000 |
Bao bì: 10pcs/box, 250pcs/carton
Kích thước hộp: 51 × 31 × 13 cm
GW: 15,50 KG, NW: 14,30 KG
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán ra thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%), Nam Mỹ (2.00%),Đông Á (1).00%), Tây Âu (1.00%), Nam Âu (1.00%), Trung Mỹ (1.00%), Bắc Âu (1.00%), Đông Âu (1.00%).
Luôn luôn là một mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn luôn là kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh;
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY;
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union;
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284