|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >88,2 N (9,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 142*120*6.0mm |
| Trọng lượng trung bình: | 4,67 gam/cái | Đường kính chai ứng dụng: | 28-33mm |
| Ứng dụng: | Mang theo ba chai | Tùy chỉnh: | Có thể chấp nhận được |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh, Vàng, Cam, Trắng | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Bất kỳ cảng nào của Trung Quốc |
| Làm nổi bật: | Tay cầm chai nước chắc chắn,Tay cầm chai nước 28mm,Độ bền kéo >88 |
||
Trọng lượng trung bình: 4,67 g / pc
Máy cầm chai nhựa là một công cụ đơn giản được làm bằng vật liệu nhựa HDPE phù hợp với tiêu chuẩn RoHS.Môi tay cầm được thiết kế với vòng tròn khóa để đảm bảo gói vẫn đủ chặt chẽ để mang theo bằng tay trần.
Chúng tôi cung cấp các số lượng gói khác nhau bao gồm 1 gói, 2 gói, 3 gói, 4 gói, 6 gói và 8 gói lựa chọn tay cầm chai nhựa, được thiết kế cho đường kính cổ chai 28mm, 30mm và 38mm.
Màu tay hỗ trợ tùy chỉnh mã Pantone với MOQ 10.000pcs mỗi màu. Mã vạch có thể được in trên giấy nhiệt và dán nhãn nếu cần thiết.Các miếng kẹp cầm chai phẳng cũng có thể là màn hình lụa in với logo.
Các tùy chọn đóng gói bao gồm 25pcs / gói, 50pcs / gói, hoặc gói lớn trong một hộp.
Vui lòng đo đường kính tối đa và đường kính tối thiểu của cổ chai cũng như đường kính chai để chúng tôi có thể kiểm tra và phù hợp với tay cầm phù hợp cho các giải pháp đóng gói của bạn.
| Số mẫu | US-HTF28X34 |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Độ bền kéo | > 88,2 N (9,0 KG) |
| Kích thước tổng thể | 142*120*6,0 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4.67 g / pc |
| Chiều kính chai ứng dụng | 28-33 mm |
| Ứng dụng | Ba chai mang theo. |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Màu sắc | Màu đỏ, xanh dương, vàng, cam, trắng |
| MOQ | 5000 bộ |
| Mã HS | 3926909090 |
5000pcs mỗi thùng carton. Xin liên hệ với chúng tôi cho yêu cầu đóng gói tùy chỉnh.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021. Chúng tôi bán sang Đông Nam Á (20.00%), Bắc Mỹ (20.00%), Bắc Âu (15.00%), Nam Mỹ (10.00%), Trung Đông (10.00%),Thị trường nội địa (10.00%), Châu Phi (10.00%), Đại Dương (5.00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
Niêm phong an ninh, niêm phong container, tay cầm chai, dây buộc cáp nylon, nhãn dán trống
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh
Đồng tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284