|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 118*8.2*0.7mm | Vật liệu: | Sắt mạ thiếc |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 421 N (42,96 kg) | Chiều dài tổng thể: | 118 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 150*8mm | Tính năng: | Cạnh cong, an toàn thủ công |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Tự nhiên |
| In: | dập nổi | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | ISO 17712 Mật kim loại dây đai,Màn chắn dây đai kim loại,Nhãn sắt bọc thép chống làm sai |
||
Giải pháp chống giả mạo an toàn với chiều dài tổng thể 118 mm cho các ứng dụng an ninh công nghiệp.
Metal dây đai niêm phong là các thiết bị an ninh được sử dụng chủ yếu để niêm phong container, xe tải và xe kéo để ngăn chặn
Không được phép truy cập và làm sai trái, đảm bảo tính toàn vẹn của hàng hóa trong quá trình vận chuyển.
vật liệu bền như thép bọc thép, cung cấp khả năng chống ăn mòn và sức mạnh.
bao gồm một cơ chế tự khóa để bảo vệ niêm phong mà không cần công cụ, làm cho chúng dễ bị giả mạo,một khi được áp dụng,
Bất kỳ nỗ lực nào để mở chúng đều để lại bằng chứng rõ ràng về sự thỏa hiệp.
Các tùy chọn in tùy chỉnh, chẳng hạn như đánh dấu nổi cho tên khách hàng, logo và số thứ tự,
tăng cường khả năng truy xuất dấu vết và an ninh. Các ứng dụng công nghiệp phổ biến bao gồm hậu cần, vận chuyển và vận chuyển,
nơi chúng chịu được điều kiện thời tiết khắc nghiệt và cung cấp sự bảo vệ đáng tin cậy cho hàng hóa đang di chuyển.
Xin vui lòng gửi cho tôi văn bản logo để chúng tôi có thể tạo sơ đồ sơ bộ cho tham khảo của bạn!
Phù hợp với tiêu chuẩn quốc tế ISO 17712 về niêm phong cơ học.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 118 × 8,2 × 0,7 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-MS01 |
| Vật liệu | Sắt bọc thép |
| Độ bền kéo | 421 N (42,96 KG) |
| Tổng chiều dài | 118 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 150 × 8 mm |
| Phong cách | Kéo cơ chế khóa chặt |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| in | Sơn phấn |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
US-MS01 Chi tiết bao bì:
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284