|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 214*17.52*17.4mm | Vật liệu: | Sắt mạ thiếc |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 599 N (61,1 kg) | Chiều dài tổng thể: | 214 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 150*9mm | Tính năng: | vòng đôi bên trong |
| Phong cách: | Cơ chế khóa chiều dài cố định | Màu sắc: | Tự nhiên |
| In: | dập nổi | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Băng kim loại bọc thép,Màn chắn dây đai kim loại US-MS03 |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 214*17,52*17,4 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-MS03 |
| Vật liệu | Sắt bọc thép |
| Độ bền kéo | 599 N (61,2 kg) |
| Tổng chiều dài | 214 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 150*9 mm |
| Tính năng | Nhẫn hai bên trong |
| Phong cách | Cơ chế khóa dài cố định |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| in | Sơn phấn |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284