|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 118*8.2*0.7mm | Vật liệu: | Sắt mạ thiếc |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 421 N (42,96 kg) | Chiều dài tổng thể: | 118 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 150*8mm | Tính năng: | Cạnh cong, an toàn thủ công |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Tự nhiên |
| In: | dập nổi | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong kim loại dập nổi,Niêm phong kim loại chống gỉ |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 118*8.2*0.7 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-MS01 |
| Chất liệu | Sắt mạ thiếc |
| Độ bền kéo | 421 N (42.96 KG) |
| Tổng chiều dài | 118 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 150*8 mm |
| Tính năng | Cạnh cuộn, an toàn thủ công |
| Phong cách | Cơ chế khóa kéo chặt |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| In ấn | Dập nổi |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284