|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 216*8.5*0.6mm | Vật liệu: | Sắt mạ thiếc |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 463 N ( 47,24 kg ) | Chiều dài tổng thể: | 216 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 150*8mm | Tính năng: | Cạnh cong, an toàn thủ công |
| Phong cách: | Cơ chế khóa chiều dài cố định | Màu sắc: | Tự nhiên |
| In: | dập nổi | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Các niêm phong dây đai kim loại 216mm,150*8mm kim loại dây đai niêm phong |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 216*8,5*0,6 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-MS02 |
| Vật liệu | Sắt bọc thép |
| Độ bền kéo | 463 N (47,24 KG) |
| Tổng chiều dài | 216 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 150*8 mm |
| Tính năng | Biên cong, an toàn bằng tay |
| Phong cách | Cơ chế khóa dài cố định |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| in | Sơn phấn |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284