|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 448*68*60mm | Vật liệu: | Thép A3 |
|---|---|---|---|
| Chiều dài tổng thể: | 448mm | Độ dày thép: | 5,8mm |
| Độ bền kéo: | hơn 15KN | Đường kính xi lanh: | 13,90 mm |
| đường kính bu lông: | 8.0MM | Khu vực in: | 55*13 mm X 4 vùng |
| Mã HS: | 8309900000 | In: | Tia laze |
| MOQ: | 15 chiếc | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong container rào cản ISO17712,Niêm phong rào cản an ninh cao ISO17712 |
||
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Các thông số sản phẩm
![]()
| Tên | ISO17712 Niêm phong hàng rào chở hàng hạng nặng |
| Vật liệu | Thép A3 |
| Kích thước | 448*68*60 mm |
| Tổng chiều dài | 448 mm |
| Độ dày thép | 5.8 mm |
| Độ bền kéo | > 15,0 KN (1,530.6 kg) |
| Độ kính xi lanh | 13.9 mm |
| Chiều kính chuông | 8.0 mm |
| Khu vực in | 55*13mm X 4 vùng |
| Màu sắc | Đen. |
| in | Tên công ty, logo, mã vạch, mã QR, số hàng loạt |
| Gói | 15pcs/box |
| Kích thước hộp: 48*26*18 cm | |
| GW: 28,50 KG | |
| NW: 27,80 KG |
![]()
Ứng dụng sản phẩm
Các container vận chuyển biển, container hậu cần, xe tải, vv
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284