|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 216*8.5*0.6mm | Vật liệu: | Sắt mạ thiếc |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 463 N ( 47,24 kg ) | Chiều dài tổng thể: | 216 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 150*8mm | Tính năng: | Cạnh cong, an toàn thủ công |
| Phong cách: | Cơ chế khóa chiều dài cố định | Màu sắc: | Tự nhiên |
| In: | dập nổi | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Gioăng kim loại 463N,Gioăng kim loại nhiều màu |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 216*8.5*0.6 mm |
| Xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Mã sản phẩm | US-MS02 |
| Chất liệu | Sắt mạ thiếc |
| Độ bền kéo | 463 N (47.24 KG) |
| Tổng chiều dài | 216 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 150*8 mm |
| Đặc điểm | Cạnh cuộn, an toàn thủ công |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa độ dài cố định |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| In ấn | Dập nổi |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284