|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 55*21*87mm | Vật liệu: | Thép carbon thấp, ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 16,4kg (1673,5kg) | đường kính bu lông: | 8,0mm |
| Đơn vị trọng lượng: | 74,8g | Tính năng: | Vận hành thủ công dùng một lần |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Trắng, v.v. | In: | Tia laze |
| Bưu kiện: | 10 cái/thùng | Mã HS: | 8309900000 |
| MOQ: | 5000 chiếc | ||
| Làm nổi bật: | tùy chỉnh High Security Container Seal,8.0mm Bolt High Security Container Seals |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 55*21*87 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CBS01 |
| Vật liệu | Thép carbon thấp, ABS |
| Độ bền kéo | > 15,6KN (1591,8Kg) |
| Chiều kính chuông | 8.0mm |
| Trọng lượng đơn vị | 74.8g |
| Tính năng | Chế độ vận hành bằng tay dùng một lần |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, trắng v.v. |
| in | Laser |
| Gói | 10pcs/case |
| Mã HS | 8309900000 |
| MOQ | 5000pcs |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284