|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 26,8 * 18,8 * 11 mm | Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm, mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >2,74 KN (280 kg) | Đường kính cáp: | 1,8mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 22*12.5mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 300 mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong cáp dây tùy chỉnh,Niêm phong an ninh cáp chống giả mạo |
||
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 26.8*18.8*11 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CC183 |
| Vật liệu | Sông thép kẽm |
| Độ bền kéo | > 2,74 KN (280 KG) |
| Chiều kính cáp | 1.8 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 22*12,5 mm |
| Chiều dài cáp phơi sáng | 300 mm (bên mặc định) |
| Phong cách | Kéo cơ chế khóa chặt |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| in | Laser |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Bao bì: 100pcs/thùng, 1000pcs/carton (sợi phơi chiều dài 30 cm)
Kích thước hộp: 33*33*16 cm
Trọng lượng tổng: 22,80 kg
Trọng lượng ròng: 22,20 kg
Logistics vận chuyển, nhanh chóng, bưu kiện, ngân hàng, hãng hàng không, gói phục vụ, hộp, túi zipper, quần áo, vv
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021. Phân phối thị trường của chúng tôi: Thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%),Nam Mỹ (2.00%), Đông Á (1,00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%).
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh
Đồng tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284