|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 27,0*24,5*20,5mm | Vật liệu: | PC+ABS / ABS |
|---|---|---|---|
| Tài sản: | Con dấu an ninh chỉ định | Tính năng: | xoắn chặt |
| Trọng lượng trung bình: | 2,22 / 2,13 g / chiếc | Đường kính dây phù hợp: | < 1,8 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 27*9.5mm | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, v.v. |
| In: | Tia laze | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Chất liệu có độ bền cao,Tắt chặt Meter Seal chống tia UV |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 27.0*24.5*20.5 mm |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-TMS02 |
| Chất liệu | PC+ABS / ABS |
| Thuộc tính | Niêm phong an ninh chỉ thị |
| Tính năng | Xoắn chặt |
| Trọng lượng trung bình | 2.22 / 2.13 g / chiếc |
| Đường kính dây phù hợp | < 1.8 mm |
| Diện tích có thể đánh dấu | 27*9.5 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, v.v. |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 5000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284