|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 45,5 * 25,5 * 18,5 mm | Vật liệu: | PC, ABS |
|---|---|---|---|
| Tài sản: | Con dấu an ninh chỉ định | Tính năng: | xoắn chặt |
| Trọng lượng trung bình: | 4,108 gam/cái | Đường kính dây phù hợp: | < 2,0mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 22,5 * 12,5mm | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, v.v. |
| In: | Tia laze | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Mẫu nắp máy đo điện bằng nhựa tùy chỉnh,Bị xoắn chặt chẽ các con số điện |
||
Niêm phong đồng hồ nhựa là giải pháp niêm phong chỉ thị được thiết kế cho đồng hồ tiện ích (ví dụ: điện, nước, gas) và thiết bị công nghiệp, có cơ chế khóa xoắn chặt và hệ thống giữ dựa trên neo. Thiết kế sáng tạo này đảm bảo khả năng chống giả mạo, độ bền lâu dài và tích hợp liền mạch vào cơ sở hạ tầng đo lường thông minh.
Được làm từ PC hoặc ABS trong suốt, chống bức xạ UV, nhiệt độ khắc nghiệt và ăn mòn hóa học. Một số cũng được làm bằng chì, niêm phong đồng hồ điện, nước và gas trong các môi trường dân cư, thương mại và công nghiệp.
Không cần dụng cụ. Thiết kế xoắn chặt hoặc neo nhấn cho phép lắp đặt nhanh chóng. Thẻ niêm phong có thể được in laser với tên công ty, logo, số sê-ri, mã vạch hoặc mã QR. Chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh màu sắc cho đai ốc xoắn như Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Đen, Trắng, Cam, Tím. Dây niêm phong bằng thép mạ kẽm hoặc SS 304 có lớp phủ PVC, một đầu dây có thể được lắp đặt sẵn.
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 45.5*25.5*18.5 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-TMS01A |
| Chất liệu | PC, ABS |
| Cấp độ | Niêm phong an ninh chỉ thị |
| Trọng lượng trung bình | 4.108g/chiếc không có dây |
| Khu vực có thể đánh dấu | 22.5*12.5 mm |
| Đường kính dây niêm phong | Nhỏ hơn 2.0 mm |
| In ấn | Laser |
| Tính năng | Chống giả mạo |
| Cơ chế | Xoắn chặt dây |
| MOQ | 5000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Niêm phong đồng hồ nhựa xoắn điện bằng dây thép không gỉ
Đóng gói: 100 chiếc/túi, 2500 chiếc/thùng
Kích thước thùng: 48*38*28 cm
GW: 11.06 KG, NW: 10.27 KG
Đồng hồ nước, đồng hồ điện, đồng hồ gas và bất kỳ thiết bị đo lường nào khác, v.v.
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, tọa lạc tại quận Xiaoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp nhiều loại sản phẩm niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, áp dụng cho ngành logistics, container vận chuyển, hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu khí, quần áo và đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
Chúng tôi có trụ sở tại Chiết Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán hàng cho Đông Nam Á (20,00%), Bắc Mỹ (20,00%), Bắc Âu (15,00%), Nam Mỹ (10,00%), Trung Đông (10,00%), Thị trường nội địa (10,00%), Châu Phi (10,00%), Châu Đại Dương (5,00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
Niêm phong an ninh, niêm phong container, tay cầm chai, dây rút nylon, nhãn dán void
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các loại niêm phong an ninh như niêm phong bu lông container, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, dây rút nylon, tay cầm chai, nhãn dán void với phản ứng nhanh để đáp ứng nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, Giao hàng nhanh
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284