|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kiểu: | tự khóa | Vật liệu: | Ni lông, PA6 |
|---|---|---|---|
| Chiều dài tổng thể: | 690mm | Trọng lượng trung bình: | 29,84 gam/cái |
| Độ bền kéo: | 1.510 N (154,08 kg) | Chiều dài làm việc: | 295 mm (một mặt) |
| Khu vực đánh dấu: | L 110*W 12 mm (một mặt) | Màu sắc: | Đen, Trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 500 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Dây rút nhựa dài 690mm,Dây rút nhựa bền bỉ |
||
Các hệ thống an ninh chuyên nghiệp được thiết kế cho các ứng dụng thực thi pháp luật và an ninh.Những chiếc còng tay nhựa nylon gấp đôi này cung cấp sự giữ tạm thời đáng tin cậy với độ bền kéo cao và cơ chế tự khóa an toàn.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-NHC12X690 |
| Loại | Tự khóa |
| Vật liệu | Nylon PA6 |
| Tổng chiều dài | 690 mm |
| Trọng lượng trung bình | 29.84 g / pc |
| Độ bền kéo | 1,510 N (154.08 KG) |
| Thời gian làm việc | 295 mm (một mặt) |
| Khu vực đánh dấu | L 110 × W 12 mm (một mặt) |
| Màu sắc | Đen, trắng |
| in | Laser / Stamp nóng |
| MOQ | 500 miếng |
| Mã HS | 3926909090 |
Để đảm bảo tốt hơn sự an toàn của hàng hóa của bạn, các dịch vụ đóng gói chuyên nghiệp, thân thiện với môi trường, thuận tiện và hiệu quả sẽ được cung cấp.
Tội phạm hay bọn côn đồ kiểm soát bạo lực, tù nhân thay đổi dưới sự giám sát.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021. Phân phối thị trường của chúng tôi: Thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%),Nam Mỹ (2.00%), Đông Á (1,00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%).
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận:FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284