|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 26*22*6mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 4,01 KN (409,18 KG) | Đường kính cáp: | 2.0MM |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 26*22mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 300mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | 4.01KN Seal Cáp An Ninh,Seal An Ninh Khóa Kéo Chặt |
||
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 26*22*6 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CC201 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, Sợi thép kẽm |
| Độ bền kéo | 4.01 KN (409,18 kg) |
| Chiều kính cáp | 2.0 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 26*22mm |
| Chiều dài cáp phơi sáng | 300mm (bên mặc định) |
| Phong cách | Kéo cơ chế khóa chặt |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam |
| in | Laser |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284