|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 400*34*16mm | Vật liệu: | PP |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 275 N (28,1 kg) | Chiều dài tổng thể: | 400 triệu |
| Chiều dài làm việc: | 272mm | Trọng lượng trung bình: | 4,95 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 38*Rộng 24mm | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Tia laze | Mã HS: | 3926909090 |
| MOQ: | 10.000 chiếc | ||
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
Nhựa niêm phong an ninh là một cách giả mạo thiết bị rõ ràng được thiết kế để
cung cấp bằng chứng có thể xác minh về quyền truy cập trái phép trên các chuỗi cung ứng toàn vẹn cao
Không giống như niêm phong cáp tập trung vào niêm phong môi trường niêm phong bảo mật nhựa ưu tiên
khả năng kiểm toán, khả năng truy xuất nguồn gốc và dấu hiệu giả mạo trực quan khiến chúng trở nên không thể thiếu trong hậu cần
thuốc năng lượng và thực thi hải quan
làm bằng PP chèn với ABS hoặc SS201 để chặn xi lanh
in logo nhận dạng công ty và số serial như mã vạch hoặc mã QR.
Chúng tôi có nhiều thiết kế niêm phong nhựa với tổng chiều dài từ 180mm đến 700mm cho lựa chọn của bạn.
Vui lòng cho chúng tôi biết số lượng mua của bạn màu sắc logo hoặc văn bản để in để chúng tôi có thể làm cho bố cục xem trước để tham khảo
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 400 × 34 × 16 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS400W |
| Vật liệu | PP (Polypropylene) |
| Độ bền kéo | 275 N (28,1 KG) |
| Tổng chiều dài | 400 mm |
| Thời gian làm việc | 272 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4.95 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 38 × W 24 mm |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
| MOQ | 10,000 pcs |
Bao gồm:100 pcs / túi, 3000 pcs / hộp
Kích thước hộp:50 × 45 × 50 cm
Trọng lượng tổng:17.2 kg
Trọng lượng ròng:14.9 kg
Logistics vận chuyển, giao hàng nhanh, bưu kiện bưu chính, ngân hàng, hãng hàng không, đóng gói phục vụ ăn uống, hộp, túi khóa, quần áo và các ứng dụng an ninh công nghiệp khác nhau.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021. Phân phối thị trường của chúng tôi: Thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%),Nam Mỹ (2.00%), Đông Á (1,00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%).
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận:FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284