|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 400*25*7.6mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 395 N (40,3 kg) | Chiều dài tổng thể: | 400 triệu |
| Chiều dài làm việc: | 295 mm | Trọng lượng trung bình: | 5,46 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 45*Rộng 25mm | Loạt khác: | US-PS300FT |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 395N Mác bảo mật bằng nhựa,400mm Plastic Seal an ninh,Các niêm phong chống giả mạo bằng nhựa dùng một lần |
||
Nhãn bảo mật gói hàng hóa dùng một lần với cơ chế kéo chặt để bảo vệ tối đa.
Nhựa niêm phong an ninh là một cách giả mạo thiết bị rõ ràng được thiết kế để
cung cấp bằng chứng có thể xác minh về quyền truy cập trái phép trên các chuỗi cung ứng toàn vẹn cao
Không giống như niêm phong cáp tập trung vào niêm phong môi trường niêm phong bảo mật nhựa ưu tiên
khả năng kiểm toán, khả năng truy xuất nguồn gốc và dấu hiệu giả mạo trực quan khiến chúng trở nên không thể thiếu trong hậu cần
thuốc năng lượng và thực thi hải quan
làm bằng PP chèn với ABS hoặc SS201 để chặn xi lanh
in logo nhận dạng công ty và số serial như mã vạch hoặc mã QR.
Chúng tôi có nhiều thiết kế niêm phong nhựa với tổng chiều dài từ 180mm đến 700mm cho lựa chọn của bạn.
Vui lòng cho chúng tôi biết số lượng mua của bạn màu sắc logo hoặc văn bản để in để chúng tôi có thể làm cho bố cục xem trước để tham khảo
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 400 × 25 × 7,8 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS400FT |
| Vật liệu | PP, thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 395 N (40,3 KG) |
| Tổng chiều dài | 400 mm |
| Thời gian làm việc | 285 mm |
| Trọng lượng trung bình | 7.18 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 46 × W 30 mm |
| Dòng khác | US-PS400FT |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser / Bấm nóng |
| Mã HS | 3926909090 |
100pcs/thùng, 2500pcs/hộp
Kích thước hộp: 56 × 39 × 30 cm
Trọng lượng tổng: 15,4 kg
Trọng lượng ròng: 14,8 kg
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen ngụ ý sự chân thành tối đa, siêu thực sự - đây là những gì chúng tôi bắt tay vào trong dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284