|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 380*24.5*7.6mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 268 N (27,35 kg) | Chiều dài tổng thể: | 380mm |
| Chiều dài làm việc: | 280mm | Trọng lượng trung bình: | 4,10 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 45*Rộng 25mm | Loạt khác: | US-PS280M / US-PS300M / US-PS360M |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Các niêm phong nhựa dùng một lần,niêm phong giả mạo bằng nhựa 268N |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 380 × 24,5 × 7,6 mm |
| Xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS380M |
| Vật liệu | PP, Thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 268 N (27,35 KG) |
| Tổng chiều dài | 380 mm |
| Chiều dài làm việc | 280 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4,10 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 45 × Rộng 25 mm |
| Các dòng khác | US-PS280M / US-PS300M / US-PS360M |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| Phương pháp in | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284