|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 320*18.5*7.0mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 154 N (15,7 kg) | Chiều dài tổng thể: | 320mm |
| Chiều dài làm việc: | 260 mm | Trọng lượng trung bình: | 2,5 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 40*Rộng 18.5mm | Loạt khác: | US-PS200R / US-PS300R / US-PS400R |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Tem niêm phong nhựa dài 320mm,seal nhựa kéo chặt an ninh,Tem an toàn bằng nhựa có thể điều chỉnh độ dài |
||
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 320*18,5*7,0 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS320R |
| Vật liệu | PP, thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 154 N (15.7 KG) |
| Tổng chiều dài | 320 mm |
| Thời gian làm việc | 260 mm |
| Trọng lượng trung bình | 2.5 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 40*W 18,5 mm |
| Dòng khác | US-PS200R / US-PS300R / US-PS400R |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
Thùng quần áo bằng nhựa PP tùy chỉnh và bao bì
Logistics vận chuyển, nhanh chóng, bưu kiện, ngân hàng, hãng hàng không, gói phục vụ, hộp, túi zipper, quần áo, vv
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
1Chúng ta là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán ra thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%), Nam Mỹ (2.00%),Đông Á (1).00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%), Nam Á (0,00%), Đại Dương (0,00%).Có khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi..
2Làm sao đảm bảo chất lượng?
3Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
4Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi chứ không phải từ các nhà cung cấp khác?
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
5Chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh
Đồng tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284