|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 342*25*16.6mm | Vật liệu: | PP |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 334 N (34,1 kg) | Chiều dài tổng thể: | 342mm |
| Chiều dài làm việc: | 280mm | Trọng lượng trung bình: | 3,68 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 53*Rộng 25mm | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Tia laze | Mã HS: | 3926909090 |
| MOQ: | 5000 chiếc | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong bảo mật bằng nhựa chống giả mạo,334N Bấm bảo mật bằng nhựa |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 342*25*16.6 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS340W |
| Chất liệu | PP |
| Độ bền kéo | 334 N (34.1 KG) |
| Tổng chiều dài | 342 mm |
| Chiều dài làm việc | 280 mm |
| Trọng lượng trung bình | 3.68 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 53 * Rộng 25 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
| MOQ | 5000 chiếc |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284