|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 300*30*17.8mm | Vật liệu: | PP |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 398 N (40,6 kg) | Chiều dài tổng thể: | 300mm |
| Chiều dài làm việc: | 190 mm | Trọng lượng trung bình: | 4,45 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 49,5 * Rộng 30 mm | Tính năng: | Kéo niêm phong chặt chẽ |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong an toàn bằng nhựa in laser,Niêm phong an toàn bằng nhựa 398N |
||
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 300*30*17,8 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS300W |
| Vật liệu | PP |
| Độ bền kéo | 398 N (40.6kgf) |
| Tổng chiều dài | 300 mm |
| Thời gian làm việc | 190 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4.45 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 49.5 * W 30 mm |
| Tính năng | Kéo kín chặt chẽ |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
Bao bì: 200 pcs/ túi, 2500 pcs/ thùng
Kích thước hộp: 56 * 37 * 48 cm
GW: 12,40 KG, NW: 11,13 KG
Logistics vận chuyển, nhanh chóng, bưu kiện, ngân hàng, hãng hàng không, gói phục vụ, hộp, túi zipper, quần áo, vv
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán ra thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%), Nam Mỹ (2.00%),Đông Á (1).00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%), Nam Á (0,00%), Đại Dương (0,00%).Có khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi..
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh
Đồng tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
100pcs / túi, 1000pcs / hộp
Kích thước hộp: 53*34*30 cm
GW: 7,95 KG, NW: 7,00 KG
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284