|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 86*55*21.6mm | Vật liệu: | Thép carbon thấp, ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >10 KN (1020,4Kg) | đường kính bu lông: | 8,0mm |
| Đơn vị trọng lượng: | 51,06 gam | Tính năng: | Vận hành thủ công dùng một lần |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Trắng, v.v. | In: | Tia laze |
| Bưu kiện: | 10 cái/thùng | Mã HS: | 8309900000 |
| MOQ: | 5000 chiếc | ||
| Làm nổi bật: | Laser in trailer Bolt Seal,Lớp niêm phong xe kéo bảo mật cao |
||
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 86×55×21,6 mm |
| Xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-CBS02 |
| Chất liệu | Thép carbon thấp, ABS |
| Độ bền kéo | >10 KN (1020,4 Kg) |
| Đường kính bu lông | 8,0 mm |
| Trọng lượng đơn vị | 51,06 g |
| Tính năng | Sử dụng một lần, Thao tác thủ công |
| Tùy chọn màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Trắng, v.v. |
| Phương pháp in | Laser |
| Đóng gói | 10 chiếc/hộp |
| Mã HS | 8309900000 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 5000 chiếc |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284