|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 0,6- 1,0mm | Vật liệu: | Thép không gỉ/đồng/sắt mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Tài sản: | dây điện | Tính năng: | xoắn trong các tuyến |
| Bưu kiện: | miếng/cuộn | Đường kính dây phù hợp: | 0,6 mm |
| Chiều dài: | Chiều dài tùy chỉnh | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, v.v. |
| Lớp phủ: | Phụ thuộc vào vật liệu | MOQ: | 10 chiếc |
| Mã HS: | 72230000 | ||
| Làm nổi bật: | Sợi niêm phong đồng hồ thép không gỉ,Thủy diện niêm phong đo chiều dài tùy chỉnh |
||
Niêm phong đồng hồ nhựa là giải pháp niêm phong an ninh mang tính chỉ thị, được thiết kế cho đồng hồ tiện ích (điện, nước, gas) và thiết bị công nghiệp. Với cơ chế khóa xoắn chặt và hệ thống giữ dựa trên neo, thiết kế này đảm bảo khả năng chống giả mạo, độ bền lâu dài và tích hợp liền mạch vào cơ sở hạ tầng đo đếm thông minh.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu đề | Dây niêm phong đồng hồ an ninh |
| Chất liệu | Thép không gỉ, đồng, sắt mạ kẽm |
| Thuộc tính | Dây niêm phong |
| Kích thước tổng thể | 0,6-1,0 mm |
| Đường kính dây phù hợp | 0,6-1,0 mm |
| Chiều dài | 20cm |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| Đóng gói | 1000 chiếc/bó, 5000 chiếc/thùng |
| Kích thước thùng | 26*22*16 cm |
| Tổng trọng lượng | 16,5 KG |
| Trọng lượng tịnh | 16,2 KG |
Lý tưởng cho đồng hồ nước, đồng hồ điện, đồng hồ gas và bất kỳ thiết bị đo lường nào khác trong môi trường dân cư, thương mại và công nghiệp.
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284