|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | nhựa, PE | sử dụng: | Cái túi |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >156,8N (16,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 17,2*2,8*1,0 cm |
| Trọng lượng trung bình: | 8,66 gam/bộ | chiều rộng xử lý: | 20 mm |
| Ứng dụng: | Bưu kiện | Tùy chỉnh: | Có sẵn |
| Màu sắc: | Tự nhiên | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Máy cầm nhựa có thể tùy chỉnh,8.66g Máy cầm nhựa |
||
Máy cầm chai nhựa là một công cụ đơn giản được làm bằng vật liệu nhựa HDPE phù hợp với tiêu chuẩn RoHs,và miệng tay cầm được thiết kế với vòng tròn khóa để đảm bảo gói vẫn an toàn trong khi vận chuyển.
Có sẵn trong 1 gói, 2 gói, 3 gói, 4 gói, 6 gói và 8 gói cấu hình.Màu sắc tùy chỉnh có sẵn với khớp mã Pantone (MOQ 10Các dịch vụ bổ sung bao gồm in giấy nhiệt cho mã vạch và in màn in lụa cho logo.
Tùy chọn đóng gói: 25pcs / gói, 50pcs / gói, hoặc đóng gói hộp lớn.
Để lựa chọn đúng tay cầm, vui lòng cung cấp đường kính tối đa cổ chai, đường kính tối thiểu và đường kính của chai.
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa (PE) |
| Sử dụng | Túi |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CHD20X175 |
| Độ bền kéo | > 294N (30,0 KG) |
| Kích thước tổng thể | 17.2*2.8*1.0 cm |
| Trọng lượng trung bình | 8.66 g / bộ |
| Chiều rộng tay cầm | 20 mm |
| Ứng dụng | Gói |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| MOQ | 5000 bộ |
| Mã HS | 3926909090 |
Bao bì bán buôn cho các tay cầm hộp giấy nhựa cầm tay. Xin liên hệ với chúng tôi để lấy mẫu miễn phí.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty chuyên cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần bao gồm niêm phong containerCác sản phẩm này phục vụ logistics, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng,vận chuyển dầu khí, dệt may, và công nghiệp đóng gói.
"Jizhen" đại diện cho sự chân thành tối đa và chất lượng cực kỳ đích thực, tạo thành nền tảng của triết lý dịch vụ khách hàng của chúng tôi.
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2021. Phân phối thị trường của chúng tôi: Thị trường trong nước (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%),Nam Mỹ (2.00%), Đông Á (1.00%), Tây Âu (1.00%), Nam Âu (1.00%), Trung Mỹ (1.00%), Bắc Âu (1.00%), Đông Âu (1.00%).
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh bao gồm niêm phong chốt thùng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, niêm phong cáp nylon, tay cầm chai và nhãn dán trống.Chúng tôi cung cấp thời gian phản hồi nhanh chóng để đáp ứng yêu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng toàn diện.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận:FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284