|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 38,2*29,75*10,04mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 14,3 KN (1459,18 kgf) | Đường kính cáp: | 5,0 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 38*29mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 300mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Tem niêm cáp container xe tải,Tem niêm cáp container ISO17712 |
||
| Kích thước | 38.2*29.75*10.04 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CC501 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, Sợi thép kẽm |
| Độ bền kéo | 14.3 KN (1459.18 kgf) |
| Chiều kính cáp | 5.0 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 38*29mm |
| Chiều dài cáp phơi sáng | 300mm (bên mặc định) |
| Phong cách | Kéo cơ chế khóa chặt |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| in | Laser |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284