|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 26*22*6mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 4,03 KN (411,2 kg) | Đường kính cáp: | 1,5mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 26*22mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 300mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | tùy chỉnh Cable Security Seals,niêm phong an ninh dây bền |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 26*22*6 mm |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc | Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-CC151 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
| Sức bền kéo | 2.45 KN (250 KG) |
| Đường kính cáp | 1.5mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 26*22mm |
| Chiều dài cáp lộ ra | 300mm (mặc định) |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa kéo chặt |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
300 mm (chiều dài lộ ra mặc định)
Đóng gói: 100 chiếc/túi, 1000 chiếc/thùng
Kích thước thùng: 36*30*23cm
GW: 15.50 KG | NW: 13.36 KG
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, tọa lạc tại quận Xiaoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp nhiều loại sản phẩm niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, được áp dụng cho ngành logistics, container vận chuyển, hàng không, ngân hàng, vận tải dầu khí, quần áo và đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối thượng, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
Chúng tôi có trụ sở tại Chiết Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán hàng sang Đông Nam Á (20,00%), Bắc Mỹ (20,00%), Bắc Âu (15,00%), Nam Mỹ (10,00%), Trung Đông (10,00%), Thị trường nội địa (10,00%), Châu Phi (10,00%), Châu Đại Dương (5,00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
Niêm phong an ninh, niêm phong container, tay cầm chai, dây rút nylon, nhãn dán void
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các loại niêm phong an ninh như niêm phong bu lông container, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, dây rút nylon, tay cầm chai, nhãn dán void với phản ứng nhanh để đáp ứng nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, Giao hàng nhanh
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284