|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 40,6*35,1*12,0mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >10 KN | Đường kính cáp: | 4,8 mm(±0,03) |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 35*16mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 250mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | ISO 17712 Biểu kín dây kim loại,Ống trục cáp xe kéo màu tùy chỉnh |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 40.6*35.1*12.0 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CC502 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, Sợi thép kẽm |
| Độ bền kéo | > 10 KN |
| Chiều kính cáp | 4.8 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 35*16mm |
| Chiều dài cáp phơi sáng | 250mm (bên mặc định) |
| Phong cách | Kéo cơ chế khóa chặt |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| in | Laser |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284