|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 250*19*15.5mm | Vật liệu: | NHỰA PP,ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 103 N (10,5 kg) | Chiều dài tổng thể: | 250mm |
| Chiều dài làm việc: | 180 mm | Trọng lượng trung bình: | 1,9 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 26*Rộng 18mm | Tính năng: | Kéo niêm phong chặt chẽ |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Laser / Tem nóng |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 250mm nhựa kéo chặt kín,Dây niêm phong chặt chẽ bằng nhựa 103N,103 N Độ bền kéo |
||
Niêm phong nhựa an toàn cao được thiết kế để bảo vệ chống giả mạo trong các ứng dụng công nghiệp và thương mại khác nhau.
Nhựa niêm phong an ninh là một cách giả mạo thiết bị rõ ràng được thiết kế để
cung cấp bằng chứng có thể xác minh về quyền truy cập trái phép trên các chuỗi cung ứng toàn vẹn cao
Không giống như niêm phong cáp tập trung vào niêm phong môi trường niêm phong bảo mật nhựa ưu tiên
khả năng kiểm toán, khả năng truy xuất nguồn gốc và dấu hiệu giả mạo trực quan khiến chúng trở nên không thể thiếu trong hậu cần
thuốc năng lượng và thực thi hải quan
làm bằng PP chèn với ABS hoặc SS201 để chặn xi lanh
in logo nhận dạng công ty và số serial như mã vạch hoặc mã QR.
Chúng tôi có nhiều thiết kế niêm phong nhựa với tổng chiều dài từ 180mm đến 700mm cho lựa chọn của bạn.
Vui lòng cho chúng tôi biết số lượng mua của bạn màu sắc logo hoặc văn bản để in để chúng tôi có thể làm cho bố cục xem trước để tham khảo
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 250 × 19 × 15,5 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS250B |
| Vật liệu | PP, ABS |
| Độ bền kéo | 103 N (10,51 KG) |
| Tổng chiều dài | 250 mm |
| Thời gian làm việc | 180 mm |
| Trọng lượng trung bình | 1.9 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 26 × W 18 mm |
| Tính năng | Kéo kín chặt |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser / Stamp nóng |
| Mã HS | 3926909090 |
250mm Laser số serial PP ABS chèn niêm bảo mật nhựa
Bao bì: 500 pcs/thùng, 5000 pcs/hộp
Hộp: 50 × 42 × 35 cm
Trọng lượng tổng: 10,60 kg
Trọng lượng ròng: 9,50 kg
Logistics vận chuyển, nhanh chóng, bưu kiện, ngân hàng, hãng hàng không, gói phục vụ, hộp, túi khóa, quần áo, và các ứng dụng an ninh công nghiệp khác nhau.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284