|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 27,3*26,2*9,4mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 13,1 KN (1.336,7 kg) | Đường kính cáp: | 4,0mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 27*26mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 250mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong an ninh cáp 4.0mm,Niêm phong an ninh cáp an ninh container |
||
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 27,3*26,2*9,4 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-CC402 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
| Độ bền kéo | 13,1 KN (1.336,7 KG) |
| Đường kính cáp | 4,0 mm |
| Diện tích có thể đánh dấu | 27*26mm |
| Chiều dài cáp lộ | 250mm (mặc định) |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa kéo chặt |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Đen |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 1000 chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284