|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 214*17.52*17.4mm | Vật liệu: | Sắt mạ thiếc |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 599 N (61,1 kgf) | Chiều dài tổng thể: | 214 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 150*9mm | Tính năng: | vòng đôi bên trong |
| Phong cách: | Cơ chế khóa chiều dài cố định | Màu sắc: | Tự nhiên |
| In: | dập nổi | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Màn chắn dây đai kim loại cho xe kéo,Màn chắn dây đai kim loại cho xe tải |
||
Niêm phong dây kim loại an ninh cao được thiết kế cho các ứng dụng hậu cần công nghiệp với khả năng chống giả mạo.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 214 × 17,52 × 17,4 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-MS03 |
| Chất liệu | Sắt mạ thiếc |
| Độ bền kéo | 599 N (61,2 KG) |
| Tổng chiều dài | 214 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 150 × 9 mm |
| Đặc điểm | Hai vòng bên trong |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa chiều dài cố định |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| In ấn | Dập nổi |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284