|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kiểu: | tự khóa | Vật liệu: | Ni lông, PA6 |
|---|---|---|---|
| Chiều dài tổng thể: | 690mm | Trọng lượng trung bình: | 29,84 gam/cái |
| Độ bền kéo: | 1.510 N (154,08 kg) | Chiều dài làm việc: | 295 mm (một mặt) |
| Khu vực đánh dấu: | L 110*W 12 mm (một mặt) | Màu sắc: | Đen, Trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 500 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 690mm dây buộc dây cáp nylon hạng nặng,dây buộc cáp nylon hạng nặng tùy chỉnh |
||
Còng tay an ninh tự khóa chuyên nghiệp, được thiết kế cho các ứng dụng thực thi pháp luật và an ninh.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-NHC12X690 |
| Loại | Tự khóa |
| Chất liệu | Nylon (PA6) |
| Tổng chiều dài | 690 mm |
| Trọng lượng trung bình | 29,84 g / chiếc |
| Độ bền kéo | 1.510 N (154,08 KG) |
| Chiều dài làm việc | 295 mm (một bên) |
| Khu vực đánh dấu | Dài 110 x Rộng 12 mm (một bên) |
| Màu sắc | Đen, Trắng |
| In ấn | Laser / Dập nóng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 500 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Để đảm bảo an toàn cho hàng hóa của bạn tốt hơn, chúng tôi sẽ cung cấp các dịch vụ đóng gói chuyên nghiệp, thân thiện với môi trường, tiện lợi và hiệu quả.
Kiểm soát bạo lực tội phạm hoặc băng đảng, di chuyển tù nhân dưới sự giám sát.
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, đặt tại quận Hạoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp nhiều loại sản phẩm niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, áp dụng cho ngành logistics, container vận chuyển, hàng không, ngân hàng, vận tải dầu khí, quần áo và ngành đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối thượng, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284