|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | L81.4*W52.3*21.3mm | Vật liệu: | Thép carbon thấp, ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | > 20 KN | đường kính bu lông: | 8.0MM |
| Đơn vị trọng lượng: | 57,2 gam | Khu vực có thể đánh dấu: | 30*18mm |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, trắng | In: | Tia laze |
| MOQ: | 5000 chiếc | ôi: | Có thể chấp nhận được |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Truck Bolt Seal Độ bền cao,Biểu tượng Bolt Truck trắng |
||
| Kích thước | L81.4*W52.3*21.2 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CBS05 |
| Vật liệu | Thép carbon thấp, ABS |
| Độ bền kéo | >26,7KN (2,724.5kg) |
| Chiều kính chuông | 8.0 mm |
| Trọng lượng đơn vị | 56.95 g |
| Khu vực được đánh dấu | 22.5*12,0 mm |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, trắng |
| in | Laser |
| MOQ | 5000 bộ |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284