|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kiểu: | tự khóa | Vật liệu: | Ni lông, PA66 |
|---|---|---|---|
| Chiều dài tổng thể: | 885mm | Trọng lượng trung bình: | 37,78 gam/cái |
| Độ bền kéo: | 1,54KN (157kgf) | Chiều dài làm việc: | 430 mm (một mặt) |
| Khu vực đánh dấu: | L 260*W 9,2 mm (một mặt) | Màu sắc: | Đen, Trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 400 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 885mm tự khóa dây buộc cáp,tự khóa dây cáp 1.54KN |
||
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-NHC13X885 |
| Loại | Tự khóa |
| Vật liệu | Nylon 66 |
| Tổng chiều dài | 885 mm |
| Trọng lượng trung bình | 37.78g/pc |
| Độ bền kéo | 1,540 N (157,1 KG) |
| Thời gian làm việc | 430 mm (một mặt) |
| Khu vực đánh dấu | L 260*W 9,0 mm (một mặt) |
| Màu sắc | Đen, trắng |
| in | Laser / Stamp nóng |
| MOQ | 400 miếng |
| Mã HS | 3926909090 |
Để đảm bảo tốt hơn sự an toàn của hàng hóa của bạn, các dịch vụ đóng gói chuyên nghiệp, thân thiện với môi trường, thuận tiện và hiệu quả sẽ được cung cấp.
10pcs/bagg 400pcs/carton
Kích thước hộp 116*30*30cm
GW: 18,5 kg
Tội phạm hay bọn côn đồ kiểm soát bạo lực, tù nhân thay đổi dưới sự giám sát.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán cho thị trường nội địa ((37.00%), Bắc Mỹ ((22.00%), Trung Đông ((16.00%), Châu Phi ((10.00%), Đông Nam Á ((7.00%), Nam Mỹ ((2.00%), Đông Á))).00%), Tây Âu ((1.00%), Nam Âu ((1.00%), Trung Mỹ ((1.00%), Bắc Âu ((1.00%), Đông Âu ((1.00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh
Đồng tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284