|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 24*14.8*6.0mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 2,79 KN (284,69 KG) | Đường kính cáp: | 1,8mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 24*14.8mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 180mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | 1.8mm Cáp khóa niêm phong,Bấm khóa cáp 2.79KN |
||
| Tên sản phẩm | 1.8mm Logistics Mini Cable Security Seal cho container Wire Cable Seal với số |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm, dây thép kẽm |
| Kích thước khóa | 24*14,8*6,0 mm |
| Chiều kính cáp | 1.8 mm |
| Độ bền kéo | 2.79 KN (284,69 KG) |
| Chiều dài cáp | 180 mm (chiều dài phơi sáng mặc định) |
| Cơ chế | Kéo cơ chế niêm phong chặt chẽ |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| in | Logo, số serial, mã vạch bằng laser |
| Gói | 100pcs / túi, 2000pcs / carton Kích thước hộp: 33*33*16cm GW: 16,40 KG NW: 15,80 KG |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284