|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 250*16.4*10.4mm | Vật liệu: | PP, PC |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 194 N (19,80 kg) | Chiều dài tổng thể: | 222 mm |
| Chiều dài làm việc: | 160 triệu | Trọng lượng trung bình: | 3,8 gam / chiếc |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 160*Rộng 8.14mm | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 250*16,4*10,4 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS222FL |
| Vật liệu | PP, PC |
| Độ bền kéo | 194 N (19.80 KG) |
| Tổng chiều dài | 222 mm |
| Thời gian làm việc | 160 mm |
| Trọng lượng trung bình | 3.8 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 160*W 8,14mm |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser / Bấm nóng |
| MOQ | 5000 bộ |
| Mã HS | 3926909090 |
Bao gồm:100 pcs / túi, 1000 pcs / hộp
Kích thước hộp:41*35*14 cm
Trọng lượng tổng:4.70kg
Trọng lượng ròng:3.80kg
Logistics vận chuyển, nhanh chóng, bưu kiện, ngân hàng, hãng hàng không, gói phục vụ, hộp, túi khóa, quần áo, và các ứng dụng an ninh công nghiệp khác nhau.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021. Chúng tôi bán cho thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%), Nam Mỹ (2.00%),Đông Á (1).00%), Tây Âu (1.00%), Nam Âu (1.00%), Trung Mỹ (1.00%), Bắc Âu (1.00%), Đông Âu (1.00%).
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận:FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284