|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 26*26*7.5mm | Vật liệu: | Hợp kim nhôm, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >10,2 KN (1.040,8 kg) | Đường kính cáp: | 3,5mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 26*26mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 250mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Các con cáp màu 10.2KN,3.5mm Color Cable Seal |
||
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 26 × 26 × 7,5 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CC351 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, Sợi thép kẽm |
| Độ bền kéo | >10.2 KN (1,040.8 kg) |
| Chiều kính cáp | 3.5 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 26×26mm |
| Chiều dài cáp phơi sáng | 250mm (bên mặc định) |
| Phong cách | Kéo cơ chế khóa chặt |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| in | Laser |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284