|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 200*25*6.0mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 160 N (16,32 kg) | Chiều dài tổng thể: | 200 triệu |
| Chiều dài làm việc: | 132mm | Trọng lượng trung bình: | 2,19 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 38*Rộng 20mm | Loạt khác: | US-PS300R / US-PS400R / US-PS500R |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Tem niêm phong nhựa tùy chỉnh,Tem an toàn nhựa điều chỉnh được |
||
Niêm phong nhựa tự khóa 200mm với trọng lượng trung bình là 2,19 g / pc, được thiết kế cho các ứng dụng buộc an toàn trên nhiều ngành công nghiệp.
Nhựa niêm phong an ninh là một cách giả mạo thiết bị rõ ràng được thiết kế để
cung cấp bằng chứng có thể xác minh về quyền truy cập trái phép trên các chuỗi cung ứng toàn vẹn cao
Không giống như niêm phong cáp tập trung vào niêm phong môi trường niêm phong bảo mật nhựa ưu tiên
khả năng kiểm toán, khả năng truy xuất nguồn gốc và dấu hiệu giả mạo trực quan khiến chúng trở nên không thể thiếu trong hậu cần
thuốc năng lượng và thực thi hải quan
làm bằng PP chèn với ABS hoặc SS201 để chặn xi lanh
in logo nhận dạng công ty và số serial như mã vạch hoặc mã QR.
Chúng tôi có nhiều thiết kế niêm phong nhựa với tổng chiều dài từ 180mm đến 700mm cho lựa chọn của bạn.
Vui lòng cho chúng tôi biết số lượng mua của bạn màu sắc logo hoặc văn bản để in để chúng tôi có thể làm cho bố cục xem trước để tham khảo
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 200 × 20 × 6,4 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS200R |
| Vật liệu | PP, thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 154 N (15.7 KG) |
| Tổng chiều dài | 200 mm |
| Thời gian làm việc | 140 mm |
| Trọng lượng trung bình | 2.19 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 48 × W 20 mm |
| Dòng khác | US-PS300R / US-PS400R / US-PS500R |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
PP tùy chỉnh nhựa và con dấu túi quần áo gói con dấu nhựa: 200pcs / túi, 5000pcs / carton
Kích thước hộp: 53 × 33 × 29 cm
Trọng lượng tổng: 11,95 kg
Trọng lượng ròng: 10,95 kg
Logistics vận chuyển, nhanh chóng, bưu kiện, ngân hàng, hãng hàng không, gói phục vụ ăn uống, hộp, túi khóa, quần áo và các ứng dụng niêm phong an ninh khác.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán ra thị trường nội địa (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%), Nam Mỹ (2.00%),Đông Á (1).00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%), Nam Á (0,00%), Đại Dương (0,00%).Có khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi..
Luôn luôn là một mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn luôn là kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh;
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY;
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union;
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284