|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >29,4 N (3,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 14,8*4,86*0,88 cm |
| Trọng lượng trung bình: | 3,262g | Đường kính cho phép đi qua: | 36-41 mm |
| Ứng dụng: | Giá đỡ hai chai | Tùy chỉnh: | Có thể chấp nhận được |
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh | MOQ: | 1000-10000pcs |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | 2 chiếc tay cầm chai nhựa,2 chiếc tay cầm giữ chai |
||
Máy cầm chai nhựa là một công cụ đơn giản được làm bằng vật liệu nhựa HDPE phù hợp với tiêu chuẩn RoHs,và miệng tay cầm được thiết kế với vòng tròn khóa đảm bảo gói chặt đủ để mang theo bằng tay trần.
Vui lòng đo đường kính tối đa và đường kính tối thiểu của cổ chai cũng như đường kính của chai để chúng tôi có thể kiểm tra và phù hợp với tay cầm phù hợp cho các giải pháp đóng gói của bạn.
| Tên thương hiệu | ULTRASEAL (TM) |
|---|---|
| Số mẫu | US-HDT36X42 |
| Vật liệu | HDPE |
| Độ bền kéo | >29,4 N (3,0 KG) |
| Kích thước tổng thể | 14.8*4.86*0.88 cm |
| Trọng lượng trung bình | 3.262g |
| Chiều kính cho phép đi qua | 36-41 mm |
| Ứng dụng | Máy giữ 2 chai |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| MOQ | 1000-10000pcs |
| Mã HS | 3926909090 |
Vòng tay nhựa US-HDT36X42 25pcs / gói, 200 gói / hộp, 5000pcs / hộp
Kích thước hộp: 64*46*38 cm
Trọng lượng tổng: 17,0 kg, Trọng lượng ròng: 15,8 kg
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán sang Đông Nam Á (20.00%), Bắc Mỹ (20.00%), Bắc Âu (15.00%), Nam Mỹ (10.00%), Trung Đông (10.00%), Thị trường trong nước (10.00%).00%), Châu Phi (10.00%), Châu Đại Dương (5.00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
Niêm phong an ninh, niêm phong container, tay cầm chai nhựa, dây buộc dây cáp nylon, nhãn dán trống
Chúng tôi là chuyên gia trong việc sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh như niêm phong chốt hộp đựng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong mét, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai,nhãn dán trống với phản ứng nhanh để phù hợp với nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, giao hàng nhanh
Đồng tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Trung Quốc
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284