|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kiểu: | tự khóa | Vật liệu: | Ni lông, PA66 |
|---|---|---|---|
| Chiều dài tổng thể: | 700 mm | Trọng lượng trung bình: | 30,8 gam / chiếc |
| Độ bền kéo: | 1.540 N (157,1 kg) | Chiều dài làm việc: | 300 mm (một mặt) |
| Khu vực đánh dấu: | L 260*W 9,2 mm (một mặt) | Màu sắc: | Đen, Trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 500 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Dây rút nhựa đen dài 700mm,Dây rút nhựa dùng cho còng tay |
||
| Mục | Giá Trị |
|---|---|
| Nơi Xuất Xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên Thương Hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Mã Sản Phẩm | US-NHC13X700 |
| Loại | Tự Khóa |
| Chất Liệu | Nylon 66 |
| Tổng Chiều Dài | 700 mm |
| Trọng Lượng Trung Bình | 30.80 g / chiếc |
| Độ Bền Kéo | 1.540 N (157.1 KG) |
| Chiều Dài Làm Việc | 300 mm (một mặt) |
| Khu Vực Đánh Dấu | Dài 260 * Rộng 9.0 mm (một mặt) |
| Màu Sắc | Đen, Trắng |
| In Ấn | Laser / Dập Nóng |
| MOQ | 500 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Để đảm bảo an toàn cho hàng hóa của bạn tốt hơn, chúng tôi sẽ cung cấp các dịch vụ đóng gói chuyên nghiệp, thân thiện với môi trường, tiện lợi và hiệu quả.
Kiểm soát bạo lực tội phạm hoặc băng đảng, di chuyển tù nhân dưới sự giám sát.
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, tọa lạc tại quận Xiaoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp nhiều loại sản phẩm niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, áp dụng cho ngành logistics, container vận chuyển, hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu khí, quần áo và ngành đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối thượng, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284