|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 28*28*10mm | Vật liệu: | Thép A3, ABS, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 2,156 KN (220 kg) | Đường kính cáp: | 2.0MM |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 23,5 * 17mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 400mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | Niêm phong cáp dây tùy chỉnh,Niêm phong an ninh cáp chống giả mạo |
||
| Tên | 2.0mm Double Lock Plastic Security Cable Seal với tay cầm xoắn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép A3, ABS, dây thép kẽm |
| Kích thước khóa | 28*28*10 mm |
| Chiều kính cáp | 2.0 mm |
| Độ bền kéo | > 2,156 KN (220 KG) |
| Chiều dài cáp | 400 mm (chiều dài phơi sáng mặc định) |
| Cơ chế | Kéo cơ chế niêm phong chặt chẽ |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, đen |
| in | Logo, số serial, mã vạch bằng laser |
| Gói | 50pcs / túi, 500pcs / carton |
| Kích thước hộp | 39*29*16cm |
| Trọng lượng tổng | 15.60 kg |
| Trọng lượng ròng | 14.80kg |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284