|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 30*33.8*12.4mm | Vật liệu: | Sắt 45, ABS, dây mạ kẽm/thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 2,79 KN (284,69 KG) | Đường kính cáp: | 1,8mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 30*19mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 300mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong an ninh cáp 2.79KN,Niêm phong cáp container 30*33.8*12.4mm |
||
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 30*33,8*12,4 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-CC181B |
| Vật liệu | Sắt 45, ABS, dây thép kẽm |
| Độ bền kéo | 2.79 KN (284,69 KG) |
| Chiều kính cáp | 1.8 mm |
| Khu vực được đánh dấu | 30*19mm |
| Chiều dài cáp phơi sáng | 300mm (bên mặc định) |
| Phong cách | Kéo cơ chế khóa chặt |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam |
| in | Laser |
| MOQ | 1000 miếng |
| Mã HS | 8309900000 |
Để đảm bảo tốt hơn sự an toàn của hàng hóa của bạn, các dịch vụ đóng gói chuyên nghiệp, thân thiện với môi trường, thuận tiện và hiệu quả sẽ được cung cấp.
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284