|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 255*14*12.4mm | Vật liệu: | Sắt 45, ABS, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 2,8 KN (285,7kg) | Đường kính cáp: | 1,80 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 26*7mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 185 mm (mặc định) |
| Chiều dài tổng thể: | 255 mm | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong cáp dây tùy chỉnh,Niêm phong an ninh cáp chống giả mạo |
||
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 255*14*12,4 mm |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-CC182A |
| Chất liệu | Sắt 45, ABS, dây thép mạ kẽm |
| Sức bền kéo | 2,8 KN (285,7KG) |
| Đường kính cáp | 1,80 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 26*7 mm |
| Chiều dài cáp lộ | 185 mm (mặc định) |
| Tổng chiều dài | 255 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284