|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >29,4 N (3,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 8,5 * 7,6 * 5,6 cm |
| Trọng lượng trung bình: | 2,04 gam/cái | Đường kính cho phép đi qua: | 27-34 mm |
| Ứng dụng: | Một chai mang theo | Tùy chỉnh: | Có sẵn |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh, trắng, v.v. | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Tay cầm chai nước HDPE,Tay cầm chai nước tùy chỉnh |
||
Hoàn hảo cho các hoạt động ngoài trời, tay cầm chai nhựa này là một công cụ đơn giản được làm từ vật liệu nhựa HDPE tuân thủ các tiêu chuẩn RoHS. Tay cầm có thiết kế vòng khuyên để đảm bảo mang theo chắc chắn bằng tay không.
| Tiêu đề | Tay cầm chai nước suối đơn nhựa 1.5L 2L 3L |
|---|---|
| Chất liệu | HDPE |
| Độ bền kéo | >29.4 N (3.0 KG) |
| Kích thước | 8.5*7.6*5.6 cm |
| Trọng lượng trung bình | 2.04 g / chiếc |
| Đường kính cho phép | 27-34 mm |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 5000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Mang đồ uống, quảng bá đồ uống, xử lý chai nước và các ứng dụng hoạt động ngoài trời khác nhau.
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284