|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 210*21.5*15.0mm | Vật liệu: | PP |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 70 N (7,14 kg) | Chiều dài tổng thể: | 210 mm |
| Chiều dài làm việc: | 136 mm | Trọng lượng trung bình: | 1,54 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 28 * Rộng 18mm | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 10000 PC |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Tem niêm phong nhựa tùy chỉnh,Tem an toàn nhựa điều chỉnh được |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 210*21,5*15,0 mm |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS210F |
| Vật liệu | PP |
| Độ bền kéo | 70 N (7,14 KG) |
| Tổng chiều dài | 210 mm |
| Chiều dài làm việc | 136 mm |
| Trọng lượng trung bình | 1,54 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 28 * Rộng 18 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser / Dập nóng |
| MOQ | 10000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284