|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 400*25*6.4mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 380 N (38,77 kg) | Chiều dài tổng thể: | 400 triệu |
| Chiều dài làm việc: | 305 mm | Trọng lượng trung bình: | 5,76 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 48*Rộng 25mm | Loạt khác: | US-PS200R / US-PS300R / US-PS500R |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Laser / Tem nóng |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
| Kích thước | 400*25*6.4 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Mã sản phẩm | US-PS400R |
| Chất liệu | PP, Thép không gỉ |
| Cường độ kéo | 309 N (31.53 KG) |
| Tổng chiều dài | 400 mm |
| Chiều dài làm việc | 305 mm |
| Trọng lượng trung bình | 5.76 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 48*Rộng 25 mm |
| Các dòng khác | US-PS200R / US-PS300R / US-PS500R |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser / Dập nóng |
| Mã HS | 3926909090 |
Đóng gói niêm phong nhựa: 200 chiếc/túi, 2500 chiếc/thùng
Kích thước thùng: 50*42*35 cm
Tổng trọng lượng: 15.40 KG
Trọng lượng tịnh: 14.40 KG
Logistics vận tải, chuyển phát nhanh, bưu kiện, ngân hàng, hàng không, bao bì dịch vụ ăn uống, hộp, túi khóa kéo, quần áo, v.v.
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, đặt tại quận Xiaoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp nhiều loại sản phẩm niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, áp dụng cho logistics, container vận chuyển, hàng hóa hàng không, ngân hàng, vận tải dầu khí, quần áo và ngành đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối thượng, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
1. Chúng tôi là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Chiết Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán cho Thị trường nội địa (37,00%), Bắc Mỹ (22,00%), Trung Đông (16,00%), Châu Phi (10,00%), Đông Nam Á (7,00%), Nam Mỹ (2,00%), Đông Á (1,00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
2. Làm thế nào chúng ta có thể đảm bảo chất lượng?
3. Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?
Niêm phong an ninh, Tay cầm chai nhựa, Dây rút nylon
4. Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi mà không phải từ các nhà cung cấp khác?
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các loại niêm phong an ninh như niêm phong bu lông container, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, dây rút nylon, tay cầm chai, nhãn dán void với phản ứng nhanh để đáp ứng nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
5. Chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, Giao hàng nhanh
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284